Tissot Chrono XL Classic T116.617.22.041.00
Mã sản phẩm: T116.617.22.041.00
  • Loại máy: Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao)
  • Đường kính: 45mm
Compare
Mô tả
Mô tả
Giới tính: Nam
Kiểu dáng: Mặt tròn
Phong cách: Thể thao
Mặt kính: Sapphire
Đường kính: 45mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD
Độ dày: 11mm
Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD
Size dây: 22mm
Độ chịu nước: 100m
Lug to Lug: 52mm
Tính năng khác: Lịch ngày. Chronograph. Caliber ETA G10.212
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Xanh lam
Xuất xứ thương hiệu:  Thụy Sỹ
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
More Products
TISSOT BALLADE 40MM T156.410.22.041.00
  • Mã sản phẩm
    T1564102204100
  • Thương hiệu:
    Tissot
  • Xuất xứ:
    Thụy Sỹ
  • Giới tính:
    Nam
  • Kích thước mặt số:
    40 mm