Tissot Le Locle T006.407.16.033.00
Compare
Categories: , Tag: Thương hiệu:
Mô tả
Mô tả
Thương hiệu: Tissot
Số hiệu sản phẩm: T006.407.16.033.00
Xuất xứ: Thụy Sỹ
Giới tính: Nam
Kính: Sapphire (Kính chống trầy)
Máy: Automatic (Tự động)
Bảo hành quốc tế: 2 năm
Đường kính mặt số: 39.3 mm
Bề dày mặt số: 9.8 mm
Niềng: Thép không gỉ
Dây đeo: Dây da chính hãng
Màu mặt số: Trắng
Chống nước: 3 ATM
Chức năng: Lịch ngày
Nơi sản xuất: Thụy Sỹ
Thông số đặc biệt: Máy Powermatic 80.111, thời gian trữ cót 80 giờ
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
More Products
ĐỒNG HỒ LONGINES LA GRANDE CLASSIQUE L4.709.2.12.8
Giới tính: Nam Kiểu dáng: Mặt tròn Loại máy: Quartz (Máy pin – điện tử) Phong cách: Sang trọng Mặt kính: Sapphire Đường kính: 33mm Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD Độ chịu nước: 30m Bảo hành chính […]
TISSOT CHEMIN DES TOURELLES POWERMATIC 80 34 MM T139.207.11.048.00
  • Xuất xứ
    Thụy Sỹ
  • Giới tính
    Nữ
  • Vật liệu vỏ
    Thép không gỉ 316L
  • Loại máy
    Automatic
  • Kích thước vỏ
    34 mm